• head_banner

Module Huawei GPON

  • Huawei GPON OLT C++ optical transceiver on GPON board GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    Huawei GPON OLT C ++ transceiver opitika lori ọkọ GPON GPBD GPFD GPHF GPSF GPLF

    Apejuwe Huawei MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-ibudo GPON OLT Interface Board GPLF jẹ Igbimọ Iṣẹ GPON ti o dara julọ ti Huawei MA5800 Series OLT Huawei 16-GPON Port Interface Card pẹlu B+/C+/C ++ Modulu SFP Ṣe atilẹyin ipin pipin 1: 128 Gbigbe Iyara: 2.488Gbit/s, Iyara Gbigba: 1.244Gbit/s Iru Atọka: SC/PC Max Gbigbe Ijinna: 20KM Gbigbe Gigun Gigun: 1490nm, Gbigba Iwọn: 1310nm Ibaramu Awọn ajohunše: ITU-T G .984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3, ITU-T G.984 ...