• head_banner

Igbimọ GPSF

  • Huawei GPSF Service Board with B+ C+ C++ SFP

    Igbimọ Iṣẹ GPS GPSF pẹlu B+ C+ C ++ SFP

    Huawei MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-ibudo GPON OLT Interface Board

    GPSF jẹ Igbimọ Iṣẹ GPON ti o dara julọ ti Huawei MA5800 Series OLT

    Huawei 16-GPON Port Interface Card pẹlu B+/C+/C ++ module SFP

    Ṣe atilẹyin ipin pipin 1: 128

    Iyara Gbigbe: 2.488Gbit/s, Iyara Gbigba: 1.244Gbit/s

    Iru wiwo: SC/PC