• head_banner

Huawei OLT

  • Huawei GPFD Service Board is 16-port GPON OLT interface board with B+ or C+ SFP module for Huawei MA5608T MA5683T MA5680T

    Igbimọ Iṣẹ Huawei GPFD jẹ ibudo wiwo GPON OLT 16 pẹlu B+ tabi C+ SFP module fun Huawei MA5608T MA5683T MA5680T

    Igbimọ Iṣẹ Huawei GPFD jẹ kaadi wiwo GPON ibudo 16 kan Igbimọ yii nfunni ni iwọle iṣẹ GPON lati ONT eyiti o ni iwọle ti o pọju 16*128 GPON awọn alabapin. Ọja OLT wa ni ipo bi ẹrọ iwọle opiti OLT, eyiti o ṣe atilẹyin GPON, 10G GPON, EPON, 10G EPON, ati awọn ipo iwọle P2P, ati pese awọn iṣẹ bii iraye si Intanẹẹti, ohun, ati fidio. Gẹgẹbi lẹsẹsẹ nla, alabọde ati kekere ti awọn ọja, ọpọlọpọ awọn ọja ni apapọ awọn iru ẹrọ sọfitiwia ati awọn igbimọ iṣẹ.

    Ohun elo SmartAX MA5680T/MA5683T/MA5608T jẹ GPON/EPON ọja idawọle iṣọpọ ti a ṣe ifilọlẹ nipasẹ Huawei Technologies Co., Ltd.O ni agbara iyipada idapọ-giga giga, 3.2T agbara ẹhin ọkọ ofurufu, agbara iyipada 960G, agbara adirẹsi 512K MAC, ati atilẹyin titi di awọn ikanni 44 ti iraye si 10 GE tabi 768. Awọn ẹya sọfitiwia ti awọn pato mẹta ni ibamu ni kikun pẹlu igbimọ olumulo, fifipamọ awọn oriṣi ati opoiye ti awọn ẹya ara ati idinku awọn idiyele itọju.

  • 8 16 32 PON Ports OLT Mini Optical Line Terminal equipment SmartAX MA5608T

    8 16 32 PON Ports OLT Mini Optical Line Terminal equipment SmartAX MA5608T

    MA5608T Mini OLT jẹ apẹrẹ lati koju Fiber si agbegbe ile (FTTP) tabi awọn oju iṣẹlẹ imuṣiṣẹ okun jinlẹ nibiti OLT nla kan

    ẹnjini le ma jẹ ibaamu ti o dara julọ fun awọn idi pupọ. Huawei mini mini OLT MA5608T jẹ apẹrẹ lati jẹ ibaramu pipe si

    jara MA5600 miiran ti o tobi OLT ati pe o funni ni awọn ẹya ipele ti ngbe kanna ati iṣẹ ṣiṣe.

     

    Iwapọ MA5608T ati apẹrẹ iwọle iwaju jẹ ki o jẹ ojutu ti o peye fun awọn ifilọlẹ ni awọn ipo bii awọn ile ti o ni ihamọ aaye,

    awọn apoti ohun ọṣọ ita tabi awọn ipilẹ ile. O ni awọn aṣayan agbara AC ati DC, iwọn otutu ti o gbooro sii, ati nfunni ni fifi sori ẹrọ rọrun.

     

    Ti a ṣe apẹrẹ lati ṣe atilẹyin ibeere bandiwidi ti n pọ si nigbagbogbo, MA5608T ni ọkọ ofurufu ẹhin 200 Gbps. Ijọpọ ti agbara giga

    ati awọn atọkun laini pẹlu iṣẹ ṣiṣe ti o dara julọ ninu kilasi ngbanilaaye awọn oniṣẹ lati fi ọpọlọpọ awọn iṣẹ ranṣẹ fun owo-wiwọle ti o pọ julọ ni giga

    awọn idiyele idiyele ifigagbaga.

     

    MA5608T pin kaakiri ọja kanna pẹlu MA5600 jara OLT lati gba idagba nẹtiwọọki ailopin.

  • Stock Lot Original huawei ma5680t gpon olt technical specs huawei ma5680 olt

    Iṣura Loti Original huawei ma5680t gpon olt awọn alaye imọ -ẹrọ huawei ma5680 olt

    Awọn jara SmartAX MA5680T ti dagbasoke ti o da lori ipilẹ iran iṣọkan ti Huawei ati pe o jẹ akopọ akọkọ OLT ni agbaye. Atọka MA5680T ṣepọ apapọ ati awọn iṣẹ iyipada, pese iwọn-gigaXPON, Ethernet P2P, ati awọn ebute GE/10GE, ati pese TDM ati awọn iṣẹ laini aladani Ethernet pẹlu titọ aago giga lati ṣe atilẹyin iṣẹ iwọle Ayelujara ti o dan, iṣẹ fidio, iṣẹ ohun , ati wiwọle iṣẹ-igbẹkẹle igbẹkẹle giga. Ẹya yii ṣe ilọsiwaju igbẹkẹle nẹtiwọki, dinku idoko -owo ni ikole nẹtiwọọki, ati dinku awọn idiyele O&M.

    Iwọn MA5680T pẹlu SmartAX MA5680T ti o tobi-agbara ati SmartAX MA5683T alabọde-agbara. Ohun elo ati sọfitiwia ti awọn awoṣe meji wọnyi ni ibamu ni kikun pẹlu ara wọn lati dinku awọn idiyele ti igbaradi awọn ọja fun nẹtiwọọki naa. Ninu awọn awoṣe meji wọnyi, SmartAX MA5680T n pese awọn iho iṣẹ 16 ati SmartAX MA5683T n pese awọn iho iṣẹ 6.

  • MA5800 Series OLT Optical Line Terminal SmartAX MA5800 MA5800-X2 from Huawei

    MA5800 Series OLT Optical Line Terminal SmartAX MA5800 MA5800-X2 lati Huawei

    MA5800, ẹrọ iwọle iṣẹ lọpọlọpọ, jẹ 4K/8K/VR ṣetan OLT fun akoko Gigaband. O gba faaji pinpin ati ṣe atilẹyin PON/10G PON/GE/10GE ni pẹpẹ kan. MA5800 awọn akopọ awọn iṣẹ ti o tan kaakiri lori media oriṣiriṣi, pese iriri ti o dara julọ ti 4K/8K/VR iriri fidio, awọn imuse ipilẹ-iṣẹ ti o da lori iṣẹ, ati atilẹyin itankalẹ didan si 50G PON.

    Ẹya apẹrẹ fireemu MA5800 wa ni awọn awoṣe mẹta: MA5800-X17, MA5800-X7, ati MA5800-X2. Wọn wulo ni FTTB, FTTC, FTTD, FTTH, ati awọn nẹtiwọọki D-CCAP. OLT MA5801 ti o ni apoti apoti 1 U wulo fun wiwa iwọle gbogbo ni awọn agbegbe iwuwo kekere.

    MA5800 le pade awọn ibeere oniṣẹ fun nẹtiwọọki Gigaband pẹlu agbegbe ti o gbooro, igbohunsafefe iyara, ati isopọmọ ijafafa. Fun awọn oniṣẹ, MA5800 le pese awọn iṣẹ fidio fidio 4K/8K/VR ti o ga julọ, ṣe atilẹyin awọn asopọ ti ara lọpọlọpọ fun awọn ile ọlọgbọn ati gbogbo awọn ile-iṣẹ opitika, ati pe o funni ni ọna iṣọkan lati sopọ olumulo ile, olumulo ile-iṣẹ, afẹhinti alagbeka, ati Intanẹẹti ti Awọn nkan ( IoT) awọn iṣẹ. Ipa iṣẹ iṣọkan le dinku awọn yara ohun elo ọfiisi aringbungbun (CO), jẹ ki faaji nẹtiwọọki rọrun, ati dinku awọn idiyele O&M.

  • Huawei SmartAX MA5800-X7 Multi-service Access Series OLTs

    Huawei SmartAX MA5800-X7 Olona-iṣẹ Access Series OLTs

    MA5800, ẹrọ iwọle iṣẹ lọpọlọpọ, jẹ 4K/8K/VR ṣetan OLT fun akoko Gigaband. O gba faaji pinpin ati ṣe atilẹyin PON/10G PON/GE/10GE ni pẹpẹ kan. MA5800 awọn akopọ awọn iṣẹ ti o tan kaakiri lori media oriṣiriṣi, pese iriri ti o dara julọ ti 4K/8K/VR iriri fidio, awọn imuse ipilẹ-iṣẹ ti o da lori iṣẹ, ati atilẹyin itankalẹ didan si 50G PON.

    Ẹya apẹrẹ fireemu MA5800 wa ni awọn awoṣe mẹta: MA5800-X17, MA5800-X7, ati MA5800-X2. Wọn wulo ni FTTB, FTTC, FTTD, FTTH, ati awọn nẹtiwọọki D-CCAP. OLT MA5801 ti o ni apoti apoti 1 U wulo fun wiwa iwọle gbogbo ni awọn agbegbe iwuwo kekere.

    MA5800 le pade awọn ibeere oniṣẹ fun nẹtiwọọki Gigaband pẹlu agbegbe ti o gbooro, igbohunsafefe iyara, ati isopọmọ ijafafa. Fun awọn oniṣẹ, MA5800 le pese awọn iṣẹ fidio fidio 4K/8K/VR ti o ga julọ, ṣe atilẹyin awọn asopọ ti ara lọpọlọpọ fun awọn ile ọlọgbọn ati gbogbo awọn ile-iṣẹ opitika, ati pe o funni ni ọna iṣọkan lati sopọ olumulo ile, olumulo ile-iṣẹ, afẹhinti alagbeka, ati Intanẹẹti ti Awọn nkan ( IoT) awọn iṣẹ. Ipa iṣẹ iṣọkan le dinku awọn yara ohun elo ọfiisi aringbungbun (CO), jẹ ki faaji nẹtiwọọki rọrun, ati dinku awọn idiyele O&M.

  • Optical Line Terminal Huawei SmartAX 5800 OLT MA5800-X15 GPON

    Opin Laini Opitika Huawei SmartAX 5800 OLT MA5800-X15 GPON

    Ti iwakọ nipasẹ aṣa itankalẹ iraye si okun agbaye, Syeed Huawei ti o tẹle iran Syeed ni idagbasoke ni ifowosowopo pẹlu awọn alabara wa. Ẹya MA5800 ti OLT jẹ tuntun ati pẹpẹ OLT ti ilọsiwaju julọ ninu ile -iṣẹ naa. O jẹ apẹrẹ lati ṣe atilẹyin idagbasoke idagbasoke ni ibeere bandwidth, laini okun ati idawọle iwọle alailowaya, ati ijira si SDN.

    Ile-iṣẹ naa akọkọ 40 Gbit/s-agbara Ipele Ipele Ipele Ipele atẹle (NG-OLT). Huawei's SmartAX MA5800 module iwọle ọpọ iṣẹ n gba faaji ti a pin kaakiri lati ṣe atilẹyin fun igbohunsafẹfẹ igbohunsafẹfẹ, Awọn iṣẹ Ibarapọ Mobile ti o wa titi (FMC), ati awọn agbara ọlọgbọn, gẹgẹbi agbara ipilẹ-orisun SDN.

    MA5800's programmable Network Processor (NP) ni chiprún ti n yara yiyara yiyọ awọn iṣẹ tuntun, ṣiṣe ounjẹ si ibeere fun awọn iṣẹ iyatọ, pẹlu ipin ti osunwon ati awọn olupese iṣẹ soobu.

     

  • Huawei Factory Direct Sale Huawei GPON OLT MA5683T

    Huawei Factory Tita taara Huawei GPON OLT MA5683T

    SmartAX MA5683T jẹ Gigabit Passive Optical Network (GPON) ọja iwọle opitika.

    Ẹya yii ṣe afihan iṣakojọpọ akọkọ ti ile-iṣẹ Opin Laini Opitika (OLT), iṣakojọpọ idapọ giga-giga ati awọn agbara iyipada, atilẹyin agbara ẹhin 3.2T, agbara iyipada 960G, awọn adirẹsi MAC 512K, ati iwọn ti o pọju 44-ikanni 10 GE iwọle tabi 768 GE awọn ibudo.

    Awọn idiyele Awọn isẹ ati Itọju (O&M) dinku pẹlu awọn ẹya sọfitiwia fun gbogbo awọn awoṣe mẹta ti o ni ibamu ni kikun pẹlu awọn igbimọ iṣẹ, ati dinku awọn iwọn ti ọja ti o nilo fun awọn ẹya apoju.

  • Original Huawei MA5800-X17 OLT

    Atilẹba Huawei MA5800-X17 OLT

    MA5800, ẹrọ iwọle iṣẹ lọpọlọpọ, jẹ 4K/8K/VR ṣetan OLT fun akoko Gigaband. O gba faaji pinpin ati ṣe atilẹyin PON/10G PON/GE/10GE ni pẹpẹ kan. MA5800 awọn akopọ awọn iṣẹ ti o tan kaakiri lori media oriṣiriṣi, pese iriri ti o dara julọ ti 4K/8K/VR iriri fidio, awọn imuse ipilẹ-iṣẹ ti o da lori iṣẹ, ati atilẹyin itankalẹ didan si 50G PON.

    Ẹya apẹrẹ fireemu MA5800 wa ni awọn awoṣe mẹta: MA5800-X17, MA5800-X7, ati MA5800-X2. Wọn wulo ni FTTB, FTTC, FTTD, FTTH, ati awọn nẹtiwọọki D-CCAP. OLT MA5801 ti o ni apoti apoti 1 U wulo fun wiwa iwọle gbogbo ni awọn agbegbe iwuwo kekere.

    MA5800 le pade awọn ibeere oniṣẹ fun nẹtiwọọki Gigaband pẹlu agbegbe ti o gbooro, igbohunsafefe iyara, ati isopọmọ ijafafa. Fun awọn oniṣẹ, MA5800 le pese awọn iṣẹ fidio fidio 4K/8K/VR ti o ga julọ, ṣe atilẹyin awọn asopọ ti ara lọpọlọpọ fun awọn ile ọlọgbọn ati gbogbo awọn ile-iṣẹ opitika, ati pe o funni ni ọna iṣọkan lati sopọ olumulo ile, olumulo ile-iṣẹ, afẹhinti alagbeka, ati Intanẹẹti ti Awọn nkan ( IoT) awọn iṣẹ. Ipa iṣẹ iṣọkan le dinku awọn yara ohun elo ọfiisi aringbungbun (CO), jẹ ki faaji nẹtiwọọki rọrun, ati dinku awọn idiyele O&M.

  • Huawei GPSF Service Board with B+ C+ C++ SFP

    Igbimọ Iṣẹ GPS GPSF pẹlu B+ C+ C ++ SFP

    Huawei MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-ibudo GPON OLT Interface Board

    GPSF jẹ Igbimọ Iṣẹ GPON ti o dara julọ ti Huawei MA5800 Series OLT

    Huawei 16-GPON Port Interface Card pẹlu B+/C+/C ++ module SFP

    Ṣe atilẹyin ipin pipin 1: 128

    Iyara Gbigbe: 2.488Gbit/s, Iyara Gbigba: 1.244Gbit/s

    Iru wiwo: SC/PC

  • Huawei GPON OLT GPUF C++ service board

    Igbimọ iṣẹ Huawei GPON OLT GPUF C ++

    Huawei MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-ibudo GPON OLT Interface Board

    GPUF jẹ Igbimọ Iṣẹ GPON ti o dara julọ ti Huawei MA5800 Series OLT

    Huawei 16-GPON Port Interface Card pẹlu B+/C+/C ++ module SFP

    Ṣe atilẹyin ipin pipin 1: 128

    Iyara Gbigbe: 2.488Gbit/s, Iyara Gbigba: 1.244Gbit/s

    Iru wiwo: SC/PC

    Ijinna Gbigbe Max: 20KM

  • Original Huawei 50A 100A Rectifier ETP48100-B1 220V-48V OLT Communication Power Converter Power Supply

    Atilẹba Huawei 50A 100A Rectifier ETP48100-B1 220V-48V OLT Communication Power Converter Power Supply

    ETP48100-B1 OLT Ipese agbara

    ETP48100-B1-50A jẹ AC ti ngbe-kilasi AC si oluyipada agbara DC, yipada 220V/110V agbara AC si -48V DC agbara, MAX wujade 50A. ETP48100-B1-50A ni iṣelọpọ 4, iṣelọpọ MAX kọọkan 25A; Ti o ba ṣe iwadii pẹlu R4850G2 meji, iṣelọpọ lapapọ le jẹ 100A.

    PSU yii ni a pese pẹlu module atunto PSU R4850G2 kan fifun ni 53.5V / 50A iṣelọpọ, module ibojuwo PMU 11A ati iho ọfẹ lati fi module miiran sii ati agbara to 100A.

  • Huawei MA5800T GPHF C+ C++ 16 port GPON Service Board Card

    Huawei MA5800T GPHF C+ C ++ 16 ibudo GPON Service Board Card

    Huawei MA5800-X2, MA5800-X7, MA5800-X15, MA5800-X17 16-ibudo GPON OLT Interface Board

    GPHF jẹ Igbimọ Iṣẹ GPON ti o dara julọ ti Huawei MA5800 Series OLT

    Huawei 16-GPON Port Interface Card pẹlu B+/C+/C ++ module SFP

    Ṣe atilẹyin ipin pipin 1: 128

    Iyara Gbigbe: 2.488Gbit/s, Iyara Gbigba: 1.244Gbit/s

    Iru wiwo: SC/PC

12 Itele> >> Oju -iwe 1/2