• head_banner

Awọn ọja

  • 100G Transponder/Converter

    100G Transponder/Converter

    100G OTN Atagba n ṣe atilẹyin wiwo alabara QSFP28 kan ati wiwo laini ẹgbẹ CFP kan lati ṣe atilẹyin ikanni-kanṣoṣo 100Gbps awọn gbigbe data nla-ọkà. Imọ-ẹrọ iṣọkan ti ilọsiwaju julọ ti ile-iṣẹ ati imọ-ẹrọ ifaminsi aṣiṣe atunse aṣiṣe iwaju FEC jẹ ki agbara giga, gbigbe ga-giga giga-iṣẹ ṣiṣe giga.

  • 200G Muxponder 2x100G converge to 200G

    200G Muxponder 2x100G converge si 200G

    100G OTN Atagba n ṣe atilẹyin wiwo alabara QSFP28 kan ati wiwo laini ẹgbẹ CFP kan lati ṣe atilẹyin ikanni-kanṣoṣo 100Gbps awọn gbigbe data nla-ọkà. Imọ-ẹrọ iṣọkan ti ilọsiwaju julọ ti ile-iṣẹ ati imọ-ẹrọ ifaminsi aṣiṣe atunse aṣiṣe iwaju FEC jẹ ki agbara giga, gbigbe ga-giga giga-iṣẹ ṣiṣe giga.

  • SFP+ Multi-Rate Quad Transponder 10Gbps Repeater/Converter/Transponder

    SFP+ Olona-Rate Quad Transponder 10Gbps Repeater/Converter/Transponder

    SFP+ Multi-Rate Quad Transponder ni awọn iho 8 SFP+, Ẹrọ naa n pese gbigbe rirọpo ti awọn ilana lọpọlọpọ, bii 1G/10G Ethernet, SDH STM16/STM64, OTU1/OTU1e/OTU2/OTU2e, ikanni Fiber 1/2/4/8 /10, CPRI, bbl SFP+ transponder ṣe atilẹyin iṣẹ-oṣuwọn pupọ pẹlu awọn oṣuwọn data opiti lati 1Gbps titi de 10Gbps; Iwọn jakejado ti awọn solusan amayederun opiti pẹlu iyipada media, isọdọtun ifihan, iyipada lambda.

  • 40G & 100G Muxponder

    40G & 100G Muxponder

    40G & 100G Muxponer ṣe atilẹyin 4x10G↔40G tabi 4x25G↔100G fẹlẹfẹlẹ itanna ti o pọ pupọ/demultiplexing, ati yiyipada awọn ifihan agbara opitika ọpọ/demultiplexed sinu awọn ifihan agbara opiti wefulenti boṣewa DWDM. ith DWDM MUX/DEMUX, ikanni pupọ 100G tabi awọn iṣẹ 40G ni a gbejade ni eto DWDM. 40G & 100G Muxponder jẹ ojutu idiyele ti o kere julọ fun 100G agbegbe nẹtiwọọki agbegbe DWDM.

  • 40G & 100G OEO Converter

    Oluyipada 40G & 100G OEO

    40G & 100G Transponder ṣe atilẹyin 40G tabi iwọle iṣẹ 100G meji. Iwọn jakejado ti awọn solusan amayederun opiti pẹlu iyipada media, isọdọtun ifihan, iyipada lambda.

  • SFP28 Multi-Rate Quad Transponder 125M~32G Repeater/Converter/Transponder

    SFP28 Olona-Oṣuwọn Quad Transponder 125M ~ 32G Repeater/Converter/Transponder

     

    SFP28 Multi-Rate Quad Transponder ni awọn iho 8 SFP28, Ẹrọ naa n pese gbigbe rirọpo ti awọn ilana lọpọlọpọ, bii 100M/1G/10G/25G Ethernet, SDH STM1/STM4/STM16/STM64, ikanni Fiber 1/2/4/8 /10/16/32Gbps, CPRI, abbl.
    SFP28 transponder ṣe atilẹyin iṣẹ-oṣuwọn pupọ pẹlu awọn oṣuwọn data opiti lati 1Gbps soke si 32Gbps; Awọn sakani jakejado ti awọn solusan amayederun pẹlu iyipada media, isọdọtun ifihan, iyipada lambda.

     

  • Redundant Multi-Rate Dual Transponder 10 Gbps Repeater/Converter/Transponder

    Apọju Olona-Rate Meji Transponder 10 Gbps Repeater/Converter/Transponder

     

     Transponder yii jẹ okun 10G kan si oluyipada 3R fiber converter ati transponder. Transonder yii ṣe atilẹyin SFP+ si SFP+ tabi XFP si awọn asopọ okun XFP. 1+1 Laini alaifọwọyi Laifọwọyi Idaabobo Yiyi jẹ atilẹyin fun awọn ebute oko oju ila. Transponder jẹ iṣipopada ilana, n pese 3R (Atunṣe pọ si, Tun-tunṣe ati Tun-aago) laarin awọn oriṣi modulu oriṣiriṣi oriṣiriṣi wọnyi.

  • Blue/Red EDFA Optical Amplifier

    Bulu/Pupa EDFA Okun ampilifaya

    Awọn awoṣe Alafọwọkọ Fiber Nikan EDFA Awọn awoṣe ampilifaya pẹlu Red ati ibudo buluu ti a ṣe apẹrẹ fun Solution DWDM okun kan. Apẹrẹ ti awọn awoṣe wọnyi ni a lo fun awọn ọna gbigbe DWDM kan-okun.

  • Middle stage access EDFA Optical Amplifier-PA Card

    Wiwọle ipele arin EDFA Optical ampilifaya-PA Kaadi

    Pẹlu ohun elo ti awọn ọna jijin gigun ti n pọ si siwaju ati siwaju sii, iraye si ipele ipele arin ti ile-iṣẹ ti ile-iṣẹ wa (MSA) EDFA, iraye si arin (MSA) EDFA le ni imunadoko yanju pipadanu ifibọ ti o ṣẹlẹ nipasẹ DCM ati OADM, aiṣedeede DCM ati Awọn ẹgbẹ OADM. Ipadanu ifibọ ti o yọrisi dinku ibajẹ afikun ti eto OSNR.

  • EDFA Optical Amplifier – Booster Amplifier

    EDFA Optical ampilifaya - ampilifaya Booster

    EDFA Optical Amplifier module pese iṣẹ lọpọlọpọ, ariwo kekere, awọn solusan Erbium-Doped Amplifier (EDFA), Module amplifier le ṣee ṣiṣẹ ni ere igbagbogbo (Iṣakoso Gain Laifọwọyi AGC), agbara iṣelọpọ igbagbogbo (Iṣakoso Agbara Aifọwọyi, APC). Ijọpọ VOA le ṣe atunṣe laifọwọyi lati ṣaṣeyọri iranran ere didan. O le ṣe alekun ami ifihan C-Band pẹlu tabi w/o iraye ipele arin (MSA), eyiti o mu irọrun nla wa fun ohun elo nẹtiwọọki.

  • DCM Dispersion Compensation Device

    Ẹrọ isanpada DCM

    Iṣẹ isanpada opiti Huanet pẹlu isanpada pipinka ite fun okun okun ipo-ọkan ti o le jẹ DCM (G.652) jẹ pipinka ati pipin ipin idapo pipin gbooro ni ẹgbẹ C, gbigba eto laaye lati jẹ ki pipinka to ku. Ni iye isanpada pipinka ti pipin igbi omi 1545nm le de ọdọ -2070ps / nm.

  • Dispersion Compensation Module (DCM)

    Module Isanwo kaakiri (DCM)

    Awọn Modulu Isanwo Itankale jẹ awọn ohun amorindun ti Eto HUA6000 Optical Transport System ati ṣiṣẹ ni awọn apa ibaraẹnisọrọ opiti lati ṣe atunṣe lasan itankale pulse ti a mọ bi Itankale Chromatic ti o dinku ijinna gbigbe to pọ julọ ti data ninu awọn okun opiti.

123456 Itele> >> Oju -iwe 1 /14